รายชื่อน้อง ๆ เตรียมโดม สอบติด รัฐศาสตร์ ธรรมศาสตร์ เกินครึ่งคณะ

27 มีนาคม 2021

Google+
Line

รายชื่อนักเรียนเตรียมโดมสอบติดคณะรัฐศาสตร์ ภาคไทย ผ่านคัดเลือก เกินครึ่งคณะรับไว้ รัฐศาสตร์ มธ. (เฉพาะนักเรียนสอบติด TCAS รอบ 3)

  1. นายเทิดศักดิ์ ภูมะลงั : เทิด โรงเรียนยโสธรพิทยาคม จ.ยโสธร สาขาการเมืองการปกครอง
  2. นายดรัสวิน คุ้มชาติ : บุ๊ค โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา สาขาการเมืองการปกครอง
  3. นายรฐนนท์ อ่ำทิพย์ : ตัง โรงเรียนสาธิต มศว ประสานมิตร สาขาการเมืองการปกครอง
  4. นายณัฐชนนท์ ชดช้อย : ดัช โรงเรียนอำมาตย์พานิชนุกูล จ.กระบี่ สาขาการเมืองการปกครอง
  5. นายธนชัย กปิลกาญจน์ : จ๊อบ โรงเรียนอัสสัมชัญบางรัก สาขาการเมืองการปกครอง
  6. นายพงศ์ปณต พรหมสุวรรณ์ : ปณต โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี สาขาการเมืองการปกครอง
  7. นายปรัชญา เผือกบริสุทธิ์ : แคมป์ โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม สาขาการเมืองการปกครอง
  8. นางสาวศวิตา เปี่ยมทองคำ : เอ๋ย โรงเรียนราชินีบน สาขาการเมืองการปกครอง
  9. นางสาววริศรา รุ่งนภาเวทย์ : ลิลลี่ โรงเรียนเขมะสิริอนุสสรณ์ สาขาการเมืองการปกครอง
  10. นายชานนท์ ศิศักดิ์วนิช : แฟ้ม โรงเรียนเซนต์คาเบรียล สาขาการเมืองการปกครอง
  11. นายอธิบดี หัสดิสาร : โบนัส โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จ.นครศรีธรรมราช สาขาการเมืองการปกครอง
  12. นางสาวศิวพร จันทร์กระจ่าง : ปลาย โรงเรียนสตรีวิทยา สาขาการเมืองการปกครอง
  13. นางสาวปรีชญา บุญมี : เพ้นท์ โรงเรียนสตรีวิทยา สาขาการเมืองการปกครอง
  14. นางสาวพิชญาภา นพเกตุ : หยก โรงเรียนเบญจมราชรังสฤษฎิ์ สาขาการเมืองการปกครอง
  15. นางสาวสุดารัตน์ สว่างยิ่ง : น้ำหอม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศ สาขาการเมืองการปกครอง
  16. นายตฤณพัฒน์ แก้วทอง : ตฤณ โรงเรียนเซนต์คาเบรียล สาขาการเมืองการปกครอง
  17. นายณกันย์ พูลถิน : สเกล โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สาขาการเมืองการปกครอง
  18. นางสาวอาทิตยา วงค์น้อย : ตูน โรงเรียนลำปลายมาศ สาขาการเมืองการปกครอง
  19. นางสาวนาเดีย สาและ : เดียร์ โรงเรียนคณะราษฎรบำรุง จังหวัด ยะลา สาขาการเมืองการปกครอง
  20. นายธิติสุทธิ์ พู่จิตร์กานนท์ : พูม โรงเรียนเทพศิรินทร์ สาขาการเมืองการปกครอง
  21. นายอธิพัชร์ นิธิศักดิ์พรกุล : กี้ โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล สาขาการระหว่างประเทศ
  22. นางสาวภัทรภร เณรบำรุง : ฟ้า โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม สาขาการระหว่างประเทศ
  23. นางสาวอาจารีย์ แสนธนาพิพัชร์ : เต้ย โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว สาขาการระหว่างประเทศ
  24. นางสาวศิริภัสษร อินทร์เฉลียว : สา โรงเรียนวินิตศึกษาในพระราชูปถัมภ์ฯ สาขาการระหว่างประเทศ
  25. นางสาวทักษพร ศักดิ์สยามกุล : น้ำหวาน โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒปทุมวัน สาขาการระหว่างประเทศ
  26. นายเจษฎาพร สมหวัง : กัสจัง โรงเรียนยโสธรพิทยาคม สาขาการระหว่างประเทศ
  27. นายปณิธิ ชูวงศ์ : ปาย โรงเรียนบูรณะรำลึก สาขาการระหว่างประเทศ
  28. นางสาวอัจจิมากร จันทร์สุรไพโรจน์ : มุก โรงเรียนสตรีวิทยา สาขาการระหว่างประเทศ
  29. นางสาวบุลพร จีรนันทพร : อุ้ม โรงเรียนเบญจมราชูทิศ สาขาการระหว่างประเทศ
  30. นายนภมัย จินตนาถาวร : มัย โรงเรียนเซนต์คาเบรียล สาขาการระหว่างประเทศ
  31. นายสตางค์ พูลสวัสดิ์ : สตางค์ โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช สาขาการระหว่างประเทศ
  32. นางสาวเบญจรัตน์ ยังเจริญ : แตงกวา โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)2 สาขาการระหว่างประเทศ
  33. นายชยพล ดโนทัย : เดฟ โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา สาขาการระหว่างประเทศ
  34. นางสาวพิมพ์ลภัส กาฬวัจนะ : นิด้า โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย สาขาการระหว่างประเทศ
  35. นายภาณุชพงศ์ สุขสวัสดิ์ : นนท์ โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี สาขาการระหว่างประเทศ
  36. นางสาวปัทมวรรณ ถวายนิล : จ๊ะ โรงเรียนสตรีวิทยา สาขาการระหว่างประเทศ
  37. นายกิตติภัค แจ่มจิรารักษ์ : โอม โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สาขาการระหว่างประเทศ
  38. นายปวเรศ อวเกียรติ : ปลื้ม โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา สาขาการระหว่างประเทศ
  39. นางสาวกิตติยารัตน์ ขำสกุล : เชอรี่ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า นนทบุรี สาขาการระหว่างประเทศ
  40. นายกมลพงศ์ ช้างแก้ว : แตงกวา โรงเรียนเซนต์คาเบรียล สาขาการระหว่างประเทศ
  41. นายศุภกร กังวาลรัตน์ : ชาร์จ โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สาขาการระหว่างประเทศ
  42. นางสาววรรณภา อุ่นใจ : ไข่มุก โรงเรียนวินิตศึกษาในพระราชูอุปถัมภ์ สาขาการระหว่างประเทศ
  43. นางสาวรัฐธิดา แก้วทอง : บะหมี่ โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สาขาการระหว่างประเทศ
  44. นายกษิดิศ หนูเกตุ : นายณ์ โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา สาขาการระหว่างประเทศ
  45. นางสาวสุทธิดา บูชากุล : มิ้นท์ สาขาการระหว่างประเทศ
  46. นายธเนษฐ เจริญพานิชสันติ : แม็ก โรงเรียนยอแซฟอุปถัมภ์ สาขาการระหว่างประเทศ
  47. นางสาวณิชนันทน์ เขียวสมบัติ : เนย์ โรงเรียนหอวัง สาขาการระหว่างประเทศ
  48. นายปาณัท งามทิพย์วัฒนา : จอม โรงเรียนเซนต์คาเบรียล สาขาการระหว่างประเทศ
  49. นางสาวทิพรดา อิ่มแด : พลอย โรงเรียนสตรีวัดระฆัง สาขาการระหว่างประเทศ
  50. นายวิรัลพัชร ทองตันไตรย์ : ฟิวเจอร์ โรงเรียนเซนต์คาเบรียล สาขาการระหว่างประเทศ
  51. นายภาสวุฒิ วิชัยกุล : ปาล์ม โรงเรียนสาธิต มศว ประสานมิตร สาขาการระหว่างประเทศ
  52. นางสาวชญาดา จรรยางาม : ใบหยก โรงเรียนสตรีวิทยา สาขาบริหารรัฐกิจ
  53. นางสาวญาณิศา ไทยสมิง : ฟ้า โรงเรียนราชินี สาขาบริหารรัฐกิจ
  54. นางสาวธนัชรตา สุธินันภณ : แซน โรงเรียนอัสสัมชัญคอนแวนต์ สาขาบริหารรัฐกิจ
  55. นางสาวซามีมีย์ เดะแอ : มีมี่ โรงเรียนพัฒนาวิทยา ยะลา สาขาบริหารรัฐกิจ
  56. นายพีรวัฒน์ แก้วกลางเมือง : โฟม โรงเรียนภักดีชุมพลวิทยา สาขาบริหารรัฐกิจ
  57. นายชับดรุงค์ เล็กโล่ง : กัปตัน โรงเรียนระยองวิทยาคม สาขาบริหารรัฐกิจ
  58. นางสาวศุภาพิชญ์ ฤทธิเรือง : ดรีม โรงเรียนเทพศิรินทร์ นนทบุรี สาขาบริหารรัฐกิจ
  59. นางสาวสฐิตา แสงแป้น : สมาย โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัยนครปฐม สาขาบริหารรัฐกิจ
  60. นายปฏิภาณ โภคินอัคคเดช : ปาล์ม โรงเรียนอัสสัมชัญบางรัก สาขาบริหารรัฐกิจ
  61. นางสาวศุภาพิชญ์ ดุมกลาง : ปิงปอง โรงเรียนสุรนารีวิทยา สาขาบริหารรัฐกิจ
  62. นางสาวปภาวรินทร์ มาอินทร์ : นาจา โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล สาขาบริหารรัฐกิจ
  63. นางสาวภัทราพร รอดเดช : เพลง โรงเรียนสตรีวัดระฆัง สาขาบริหารรัฐกิจ
  64. นายธีรดา เถาว์กายา : ไม้ที โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย สาขาบริหารรัฐกิจ
  65. นางสาวญาตาวี โกวิทลวากุล : ฟอง โรงเรียนเซนต์ฟรังซีสซาเวียร์คอนแวนต์ สาขาบริหารรัฐกิจ
  66. นางสาวโยติกา ปะทิ : รวงข้าว โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม สาขาบริหารรัฐกิจ
  67. นางสาวยุพิน พันธุรัตน์ : น้ำ โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัยธนบุรี สาขาบริหารรัฐกิจ
  68. นายวรกันต์ สวนคำนา : จ๊อบ โรงเรียนราชโบริกานุเคราห์ สาขาบริหารรัฐกิจ
  69. นางสาวณฐอร วิเศษสิงห์ : ตอง โรงเรียนศรีบุณยานนท์ สาขาบริหารรัฐกิจ
  70. นางสาวปัณชญา มาตราช : ฟ้า โรงเรียนสิรินธรราชวิทยาลัย สาขาบริหารรัฐกิจ
  71. นายวรเมธ พรหมมา สาขาการเมืองการปกครอง
  72. นายพชร พลอยทับทิม สาขาการเมืองการปกครอง
  73. นางสาวณัฐวิภา นรานรนันท์ สาขาการระหว่างประเทศ
  74. นายศราวุธ สุดใจ สาขาบริหารรัฐกิจ
  75. นางสาวณัฐกมล โยธา : นัท โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี สาขาการระหว่างประเทศ
  76. นายศักย์ศรณ์ ปรีย์นันท์ : ออม โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สาขาบริหารรัฐกิจ

หมายเหตุ : รายชื่อนี้เป็นเพียงแค่ส่วนหนึ่งของนักเรียนเตรียมโดม ถ้ามีน้อง ๆ คนใดไม่ว่าเรียนคอร์สใด รูปแบบใดทั้งสด ออนไลน์ หรือ Private สามารถแจ้งเพิ่มเติมกับทีมงานเตรียมโดมได้ทาง LINE: @KruPwin หรือบางคนสอบติด หรือผ่านคัดเลือกได้รับการยื่นได้เช่นกันแม้จะสละสิทธิ์

Google+
Line

บทความที่เกี่ยวข้อง

คอร์สเรียน